(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: HÃY CỨU LẤY NÚI BÀ !
Người hỏi : Trần Bách     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: Thạnh Đông - Thạnh Tân - Thị xã Tây Ninh
Ngày hỏi: 29/10/2017 - 14 Giờ 00 phút     Ngày chuyển: 30/10/2017 - 07 Giờ 11 phút

Nội dung câu hỏi:

 Chúng tôi những người dân ở Khe Đon Tây Ninh vô cùng bức xúc vì hiện nay một số hộ dân đang ồ ạt san lấp dưới chân núi Bà ( sát bên mép đường TL 785, gần ngã ba Mỹ Hương) bằng cách cắm mốc phân lô; ban đên cấp tập san ủi, đổ bê tông.v.v  để xây dựng công trình trái phép - Hỡi các ông lãnh đạo các cấp chính quyền có biết không ? !


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Tài nguyên và Môi trường     
Thời gian trả lời: 07/11/2017 - 08 Giờ 11 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Tây Ninh xin trả lời như sau:

Nội dung phản ánh của người dân ở Khe Đon đã được UBND thành phố Tây Ninh chỉ đạo cho Phòng Quản lý đô thị, UBND xã Thạnh Tân và Phòng Tài nguyên và Môi trường theo dõi, giám sát, xử lý nghiêm tình trạng xây dựng trái phép, san lấp mặt bằng không đúng, mua bán, chuyển nhượng phải đảm bảo theo quy định của pháp luật.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 07/11/2017 - 11 Giờ 13 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố đã nắm thông tin vụ việc và chỉ đạo các phòng chuyên môn: Quản lý Đô thị, Tài nguyên và Môi trường phối hợp UBND xã Thạnh Tân tiến hành khảo sát thực tế, xử lý những trường hợp vi phạm (nếu có).


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: HÃY CỨU LẤY NÚI BÀ !
 Nội dung câu hỏi:

 Chúng tôi những người dân ở Khe Đon Tây Ninh vô cùng bức xúc vì hiện nay một số hộ dân đang ồ ạt san lấp dưới chân núi Bà ( sát bên mép đường TL 785, gần ngã ba Mỹ Hương) bằng cách cắm mốc phân lô; ban đên cấp tập san ủi, đổ bê tông.v.v  để xây dựng công trình trái phép - Hỡi các ông lãnh đạo các cấp chính quyền có biết không ? !

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

 Chúng tôi những người dân ở Khe Đon Tây Ninh vô cùng bức xúc vì hiện nay một số hộ dân đang ồ ạt san lấp dưới chân núi Bà ( sát bên mép đường TL 785, gần ngã ba Mỹ Hương) bằng cách cắm mốc phân lô; ban đên cấp tập san ủi, đổ bê tông.v.v  để xây dựng công trình trái phép - Hỡi các ông lãnh đạo các cấp chính quyền có biết không ? !

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: