(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: xét tuyển cán bộ công chức năm 2014g
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 17/01/2014 - 14 Giờ 56 phút     Ngày chuyển: 20/01/2014 - 09 Giờ 05 phút
Nội dung câu hỏi:

quy định thi tuyển cán bộ công chức cấp xã năm 2014 thì cán bộ có bằng đại học tại hcuc71 có được tham gia thi không?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 20/01/2014 - 10 Giờ 56 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi, hiện tại Kế hoạch thi tuyển công chức cấp xã năm 2014 chưa có, khi có kế hoạch sẽ thông báo trên báo ,đài, website của tỉnh bạn theo dõi trên các thông tin trên để nắm chính xác hoặc liên hệ trực tiếp phòng xây dựng chính quyền ( 066.3824492)

Trân Trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: xét tuyển cán bộ công chức năm 2014g
 Nội dung câu hỏi:

quy định thi tuyển cán bộ công chức cấp xã năm 2014 thì cán bộ có bằng đại học tại hcuc71 có được tham gia thi không?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

quy định thi tuyển cán bộ công chức cấp xã năm 2014 thì cán bộ có bằng đại học tại hcuc71 có được tham gia thi không?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: