(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Kéo dài thời hạn nâng bậc lương cho công chức
Người hỏi : Nguyễn Trung Anh     Số điện thoại: 01685596063     Email: nguyentrunganh990@gmail.com     Địa chỉ: Bến Cầu - Tây Ninh
Ngày hỏi: 15/12/2016 - 15 Giờ 11 phút     Ngày chuyển: 15/12/2016 - 15 Giờ 13 phút

Nội dung câu hỏi:

Trong quá trình thực hiện công việc, tôi có vướng mắc về việc kéo dài thời hạn nâng bậc lương cho công chức, kính mong cơ quan có thẩm quyền giải đáp giúp, cụ thể như sau:

- Vào 01/7/2014, giữ bậc lương là bậc 3, với công chức ngạch trung cấp.

-  Ngày 15/12/2015, bị kỷ luật hạ bậc lương xuống bậc 2, năm 2015 không hoàn thành nhiệm vụ.

Cho hỏi đến thời gian nào được phục hồi lại bậc lương cũ (bậc 3) và thời gian nâng lương tiếp theo là vào thời gian nào?

Kính mong cơ quan thẩm quyền có hướng dẫn, xin chân thành cảm ơn!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 10/01/2017 - 07 Giờ 30 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Bạn liên hệ trực tiếp bộ phận Tổ chức để nắm thông tin cụ thể hoặc đọc kỹ quyết định hạ bậc lương trong đó có ghi nội dụng thời gian nâng lương lần sau được tính từ ngày nào.

Trân Trọng./.

Mọi thắc mắc xin liên hệ Phòng Công chức viên chức 

0663839968


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Kéo dài thời hạn nâng bậc lương cho công chức
 Nội dung câu hỏi:

Trong quá trình thực hiện công việc, tôi có vướng mắc về việc kéo dài thời hạn nâng bậc lương cho công chức, kính mong cơ quan có thẩm quyền giải đáp giúp, cụ thể như sau:

- Vào 01/7/2014, giữ bậc lương là bậc 3, với công chức ngạch trung cấp.

-  Ngày 15/12/2015, bị kỷ luật hạ bậc lương xuống bậc 2, năm 2015 không hoàn thành nhiệm vụ.

Cho hỏi đến thời gian nào được phục hồi lại bậc lương cũ (bậc 3) và thời gian nâng lương tiếp theo là vào thời gian nào?

Kính mong cơ quan thẩm quyền có hướng dẫn, xin chân thành cảm ơn!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Trong quá trình thực hiện công việc, tôi có vướng mắc về việc kéo dài thời hạn nâng bậc lương cho công chức, kính mong cơ quan có thẩm quyền giải đáp giúp, cụ thể như sau:

- Vào 01/7/2014, giữ bậc lương là bậc 3, với công chức ngạch trung cấp.

-  Ngày 15/12/2015, bị kỷ luật hạ bậc lương xuống bậc 2, năm 2015 không hoàn thành nhiệm vụ.

Cho hỏi đến thời gian nào được phục hồi lại bậc lương cũ (bậc 3) và thời gian nâng lương tiếp theo là vào thời gian nào?

Kính mong cơ quan thẩm quyền có hướng dẫn, xin chân thành cảm ơn!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: