(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển công chức hải quan
Người hỏi : Lê Văn Sâm     Số điện thoại: 0936597773     Email: lesam1990@gmail.com     Địa chỉ: huyện Dương Minh Châu, tỉnh Tây Ninh
Ngày hỏi: 15/01/2014 - 10 Giờ 29 phút     Ngày chuyển: 15/01/2014 - 11 Giờ 23 phút

Nội dung câu hỏi:

cho em hỏi năm 2014 Tây Ninh có tuyển công chức hải quan không.em xin cám ơn


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Cục Hải quan     
Thời gian trả lời: 19/02/2014 - 16 Giờ 30 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh trả lời câu hỏi của bạn Lê Văn Sâm như sau:

Tổ chức thi tuyển công chức ngành Hải quan thuộc thẩm quyền Tổng cục Hải quan. Năm 2014 Tổng cục Hải quan chưa có chủ trương tổ chức thi tuyển công chức.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển công chức hải quan
 Nội dung câu hỏi:

cho em hỏi năm 2014 Tây Ninh có tuyển công chức hải quan không.em xin cám ơn

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

cho em hỏi năm 2014 Tây Ninh có tuyển công chức hải quan không.em xin cám ơn

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: