(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi công chức
Người hỏi : Nguyễn Thị Quỳnh Trang     Số điện thoại: 0966777068     Email: hphung13@gmail.com     Địa chỉ: khu phố 2 thị trấn tân biên tây ninh
Ngày hỏi: 25/04/2016 - 11 Giờ 31 phút     Ngày chuyển: 26/04/2016 - 09 Giờ 21 phút
Nội dung câu hỏi:

Em muốn đăng ký thi công chức cấp huyện thì đăng ký ở đâu? và xem các thông tin liên quan trên trang web nào? 

Trân trọng


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 26/05/2016 - 11 Giờ 38 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Bạn liên hệ Phòng Nội vụ cấp huyện nơi bạn đang cư trú để được hướng dẫn và giải đáp cụ thể hơn.

Trân Trọng./.

Mọi thắc mắc xin liên hệ Phòng Công chức viên chức 0663839968


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi công chức
 Nội dung câu hỏi:

Em muốn đăng ký thi công chức cấp huyện thì đăng ký ở đâu? và xem các thông tin liên quan trên trang web nào? 

Trân trọng

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Em muốn đăng ký thi công chức cấp huyện thì đăng ký ở đâu? và xem các thông tin liên quan trên trang web nào? 

Trân trọng

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: