(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: thi tuyển công chức
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 17/12/2013 - 21 Giờ 40 phút     Ngày chuyển: 18/12/2013 - 08 Giờ 37 phút
Nội dung câu hỏi:

Tôi đang là sinh viên và dự định về Tây Ninh công tác vào cơ quan nhà nước. Theo thông tin tôi được biết là năm 2013 Sở nội vụ không tổ chức thi tuyển công chức cấp tỉnh và cấp huyện. Vậy cho tôi hỏi khi nào sẽ chính thức có tổ chức thi công chức ạh

 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 18/12/2013 - 09 Giờ 48 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi, Hiện tại năm 2013 Kế hoạch Thi tuyển công chức chưa có , khi có kế hoạch thi tuyển công chức năm 2013 sẽ thông báo trên báo, đài, website của tỉnh (tayninh.gov.vn)  va website của Sở Nội vụ (sonoivu.tayninhh.gov.vn) bạn theo dõi trên các kênh thông tin trên để nắm thông tin một cách chính xác.

Trân Trọng./.

( Mọi thắc mắc xin liên hệ Phòng Tổ chức công chức - Sở Nội vụ 066.3822414)


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: thi tuyển công chức
 Nội dung câu hỏi:

Tôi đang là sinh viên và dự định về Tây Ninh công tác vào cơ quan nhà nước. Theo thông tin tôi được biết là năm 2013 Sở nội vụ không tổ chức thi tuyển công chức cấp tỉnh và cấp huyện. Vậy cho tôi hỏi khi nào sẽ chính thức có tổ chức thi công chức ạh

 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Tôi đang là sinh viên và dự định về Tây Ninh công tác vào cơ quan nhà nước. Theo thông tin tôi được biết là năm 2013 Sở nội vụ không tổ chức thi tuyển công chức cấp tỉnh và cấp huyện. Vậy cho tôi hỏi khi nào sẽ chính thức có tổ chức thi công chức ạh

 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: