(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Cấp bản sao văn bằng
Người hỏi : Lê Minh Hải Triều     Số điện thoại: 0907XXX654     Email: hait*********@gmail.com     Địa chỉ: 16 Âu Cơ, P.TSN. Q. Tân Phú, TP.HCM
Ngày hỏi: 04/07/2024 - 23 Giờ 36 phút     Ngày chuyển: 05/07/2024 - 08 Giờ 11 phút

Nội dung câu hỏi:
Tôi đã đăng ký cấp bản sao văn bằng tốt nghiệp cấp 3, nhưng đăng ký 2 lần vẫn chưa được. Trên hệ thống đã ghi nhận ngày nhận và ngày trả, nhưng ko thấy ai liên hệ. Hệ thống cũng không thấy mục để thanh toán phí, lệ phí gì nếu có.

Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo     
Thời gian trả lời: 08/07/2024 - 07 Giờ 14 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Sở Giáo dục và Đào tạo trả lời thắc mắc của bạn như sau:

Ngày 07/05/2024 Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh có nhận hồ sơ xin cấp lại bản sao văn bằng chứng chỉ tên Lê Minh Hải Triều từ Trung tâm hành chính công tỉnh Tây Ninh chuyển. Phòng chuyên môn đã tiến hành giải quyết hồ sơ của bạn và kết quả bản sao được cấp trong ngày 07/05/2024 (đính kèm). Ngày 07/05/2024 Sở Giáo dục và Đào tạo đã chuyển kết quả sang Trung tâm hành chính công tỉnh để trả kết quả. Do đó, bạn có thể đến trực tiếp Trung tâm hành chính công tỉnh để nhận hoặc bạn liên hệ bạn Ngân Tím sđt 0367474217 để được hỗ trợ chuyển trả kết quả qua đường bưu điện nếu bạn có nhu cầu.

Trân trọng./.

 


Đính kèmFile đính kèm

Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Cấp bản sao văn bằng
 Nội dung câu hỏi:
Tôi đã đăng ký cấp bản sao văn bằng tốt nghiệp cấp 3, nhưng đăng ký 2 lần vẫn chưa được. Trên hệ thống đã ghi nhận ngày nhận và ngày trả, nhưng ko thấy ai liên hệ. Hệ thống cũng không thấy mục để thanh toán phí, lệ phí gì nếu có.
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:
Tôi đã đăng ký cấp bản sao văn bằng tốt nghiệp cấp 3, nhưng đăng ký 2 lần vẫn chưa được. Trên hệ thống đã ghi nhận ngày nhận và ngày trả, nhưng ko thấy ai liên hệ. Hệ thống cũng không thấy mục để thanh toán phí, lệ phí gì nếu có.
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: