(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Đường C Lê Duẩn nối dài
Người hỏi : Trần văn Hiển     Số điện thoại: 0963XXX662     Email: kenp*******@gmail.com     Địa chỉ: 113 hẻm 59 CMT8 phường 3 Tp. Tây Ninh
Ngày hỏi: 04/07/2024 - 11 Giờ 16 phút     Ngày chuyển: 04/07/2024 - 15 Giờ 49 phút

Nội dung câu hỏi:
- Việc triển khai cụ thể về tiến độ dự án như bồi thường để thu hồi đất, bàn giao mặt bằng thi công.
- về giá đất có áp dụng Nghị định 71/2024/NĐ-CP ngày 27/6/2024 không?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 10/07/2024 - 09 Giờ 08 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố thông tin đến bạn như sau:

1. UBND Thành phố đã giao nhiệm vụ các cơ quan chuyên môn của Thành phố thực hiện công tác xây dựng phương án giá đất để bồi thường thực hiện dự án Đường C (Lê Duẩn nối dài). Sau khi hoàn chỉnh phương án giá đất, UBND Thành phố sẽ tổ chức niêm yết lấy ý kiến người dân về dự thảo phương án bồi thường, hỗ trợ theo quy định.

2. Đến thời điểm hiện tại, Nghị định số 71/2024/NĐ-CP ngày 27/6/2024 của Chính phủ vẫn chưa có hiệu lực thi hành, do đó chưa có cơ sở để áp dụng làm căn cứ xây dựng phương án giá đất.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Đường C Lê Duẩn nối dài
 Nội dung câu hỏi:
- Việc triển khai cụ thể về tiến độ dự án như bồi thường để thu hồi đất, bàn giao mặt bằng thi công.
- về giá đất có áp dụng Nghị định 71/2024/NĐ-CP ngày 27/6/2024 không?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:
- Việc triển khai cụ thể về tiến độ dự án như bồi thường để thu hồi đất, bàn giao mặt bằng thi công.
- về giá đất có áp dụng Nghị định 71/2024/NĐ-CP ngày 27/6/2024 không?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: