(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Chế độ đi học thạc sĩ của CBCC
Người hỏi : Nguyễn Văn Hiếu     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: Tây Ninh
Ngày hỏi: 01/04/2015 - 16 Giờ 48 phút     Ngày chuyển: 03/04/2015 - 14 Giờ 36 phút
Nội dung câu hỏi:

Xin chào quý cơ quan!

Hiện tôi đang là công chức của 1 sở trên địa bàn tỉnh Tây Ninh. Tôi đã công tác trên 4 năm, nay tôi có nhu cầu đăng ký  dự thi sau đại học tại 1 trường Đại học tại Tp. Hồ Chí Minh (với hình thức dự thi tự do).

Hỏi sau khi tôi trúng tuyển kì thi tuyển sinh sau đại học đó và tôi báo cáo cơ quan tại nơi tôi làm việc thì tôi có được cơ quan cử đi học hay không? và chế độ dành cho CBCC là như thế nào?

Tôi xin chân thành cảm ơn quý cơ quan!!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 20/05/2015 - 16 Giờ 46 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Thông tin Anh (Chị) cung cấp cho chúng tôi không đầy đủ về ngành nghề đào tạo , anh (chị) đang công tác tại cơ quan nào trên địa bàn tỉnh Tây Ninh, và anh (chị) đã trúng tuyển chuyên ngành nào trong chương trình đào tạo sau đại học, quyết định tuyển dụng chính thức của anh (chị) ngày, tháng, năm nào,.....Với những lý do đó, đề nghị anh (chị) liên hệ Phòng Công chức, viên chức thuộc Sở Nội vụ: 066 .3839968 để được giải đáp thắc mắc.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Chế độ đi học thạc sĩ của CBCC
 Nội dung câu hỏi:

Xin chào quý cơ quan!

Hiện tôi đang là công chức của 1 sở trên địa bàn tỉnh Tây Ninh. Tôi đã công tác trên 4 năm, nay tôi có nhu cầu đăng ký  dự thi sau đại học tại 1 trường Đại học tại Tp. Hồ Chí Minh (với hình thức dự thi tự do).

Hỏi sau khi tôi trúng tuyển kì thi tuyển sinh sau đại học đó và tôi báo cáo cơ quan tại nơi tôi làm việc thì tôi có được cơ quan cử đi học hay không? và chế độ dành cho CBCC là như thế nào?

Tôi xin chân thành cảm ơn quý cơ quan!!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Xin chào quý cơ quan!

Hiện tôi đang là công chức của 1 sở trên địa bàn tỉnh Tây Ninh. Tôi đã công tác trên 4 năm, nay tôi có nhu cầu đăng ký  dự thi sau đại học tại 1 trường Đại học tại Tp. Hồ Chí Minh (với hình thức dự thi tự do).

Hỏi sau khi tôi trúng tuyển kì thi tuyển sinh sau đại học đó và tôi báo cáo cơ quan tại nơi tôi làm việc thì tôi có được cơ quan cử đi học hay không? và chế độ dành cho CBCC là như thế nào?

Tôi xin chân thành cảm ơn quý cơ quan!!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: