(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: tuyển dụng công chức 2015
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại: 01657819417     Email: linhtran92tn@gmail.com     Địa chỉ: Gò Dầu - tây Ninh
Ngày hỏi: 19/01/2015 - 16 Giờ 45 phút     Ngày chuyển: 20/01/2015 - 07 Giờ 50 phút

Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi năm 2015 Sở Y tế Tây Ninh có tuyển dụng công chức không? Thời gian tuyển dụng là lúc nào? Mua hồ sơ thi tuyển tại đâu? Em xim cám ơn!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Y tế     
Thời gian trả lời: 26/02/2015 - 13 Giờ 58 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Thân chào bạn!

Hiện tại Sở Y tế chưa có đợt tuyển dụng viên chức ngành Y tế. Khi nào có tuyển dụng Sở sẽ thông báo trên Báo Tây Ninh, Đài phát thanh truyền hình và niêm yết tại Văn phòng Sở.

Hoặc bạn có thể liên hệ trực tiếp phòng Tổ chức cán bộ qua số điện thoại: 066.3824360

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: tuyển dụng công chức 2015
 Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi năm 2015 Sở Y tế Tây Ninh có tuyển dụng công chức không? Thời gian tuyển dụng là lúc nào? Mua hồ sơ thi tuyển tại đâu? Em xim cám ơn!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi năm 2015 Sở Y tế Tây Ninh có tuyển dụng công chức không? Thời gian tuyển dụng là lúc nào? Mua hồ sơ thi tuyển tại đâu? Em xim cám ơn!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: