(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: chế độ trang phục cho giáo viên thể dục
Người hỏi : Vũ Quốc Hy     Số điện thoại: 0983010065     Email: hytd26@gmail.com.vn     Địa chỉ: Trường THCS Tân Phú
Ngày hỏi: 16/01/2015 - 16 Giờ 24 phút     Ngày chuyển: 19/01/2015 - 07 Giờ 55 phút

Nội dung câu hỏi:

Cho tôi xin hỏi,có quyết định nào của tỉnh Tây Ninh nói về chế độ cung cấp trang phục Thể dục thể thao cho giáo viên giảng dạy thể dục tại các trường công lập không?Nội dung cụ thể ra sao?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo     
Thời gian trả lời: 21/01/2015 - 08 Giờ 59 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Sở GDĐT trả lời:

- Chế độ trang phục đã thực hiện nhiều năm nay theo quy định.

- Vấn đề này có gì thắc mắc Bạn liên hệ trực tiếp Phòng Kế hoạch Tài chính số ĐT: 3827735 hoặc Ông Lê Văn Tự - PTP.KHTC số di động: 0913.79.77.58

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: chế độ trang phục cho giáo viên thể dục
 Nội dung câu hỏi:

Cho tôi xin hỏi,có quyết định nào của tỉnh Tây Ninh nói về chế độ cung cấp trang phục Thể dục thể thao cho giáo viên giảng dạy thể dục tại các trường công lập không?Nội dung cụ thể ra sao?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Cho tôi xin hỏi,có quyết định nào của tỉnh Tây Ninh nói về chế độ cung cấp trang phục Thể dục thể thao cho giáo viên giảng dạy thể dục tại các trường công lập không?Nội dung cụ thể ra sao?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: