(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: thi tuyển công chức
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại: 01662249456     Email:      Địa chỉ: tân đông, tân châu, tây ninh
Ngày hỏi: 02/11/2014 - 08 Giờ 15 phút     Ngày chuyển: 03/11/2014 - 07 Giờ 53 phút
Nội dung câu hỏi:

xin cho em hỏi năm nay huyện tân châu co thi tuyển công chức bên ngành y tế không ạ........em mới tốt ngiệp hệ cao đẳng ngành hộ sinh ạ...


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Tân Châu     
Thời gian trả lời: 04/11/2014 - 14 Giờ 14 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Ủy ban nhân dân huyện trả lời câu hỏi của ông (bà) như sau:

Tổ chức thi công chức cấp huyện do Sở Nội vụ tổ chức thi tuyển, UBND huyện chỉ đăng ký chỉ tiêu tuyển dụng, để biết thêm chi tiết vui lòng liên hệ Sở Nội vụ, tỉnh Tây Ninh.

Tổ chức thi công chức cấp xã do UBND huyện tổ chức thi tuyển nhưng trong năm 2014 không tổ chức thi tuyển.

Trân Trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: thi tuyển công chức
 Nội dung câu hỏi:

xin cho em hỏi năm nay huyện tân châu co thi tuyển công chức bên ngành y tế không ạ........em mới tốt ngiệp hệ cao đẳng ngành hộ sinh ạ...

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

xin cho em hỏi năm nay huyện tân châu co thi tuyển công chức bên ngành y tế không ạ........em mới tốt ngiệp hệ cao đẳng ngành hộ sinh ạ...

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: