thống kê
Thống kê câu hỏi
Thống kê đánh giá câu trả lời
tìm kiếm
Tài Liệu
Hướng dẫn sử dụng cho người đặt câu hỏi
Quy chế quản lý, vận hành và sử dụng hệ thống Hỏi đáp trực tuyến
đăng nhập
(GMT+7)
Chi tiết câu hỏi
Câu hỏi:
tai sao tho cơ khi làm tư nhân không được hưởng trợ cấp?
Người hỏi :
sinh
Số điện thoại:
0933XXX555
Email:
Địa chỉ:
Ninh Tân,ninh sơn,tp Tây Ninh
Ngày hỏi:
20/08/2021 - 14 Giờ 15 phút
Ngày chuyển:
20/08/2021 - 14 Giờ 34 phút
Nội dung câu hỏi:
tôi đã làm hồ sơ trực tuyến trên smart. Tây Ninh rồi, mà có người đt cho tôi bảo là nghề này không được duyệt hưởng trợ cấp, chỉ có những nghề như liệt kê trong danh sách của nhà nước mới được hưởng, tôi thấy điều này ko hộp lý, tôi cũng mất việc theo chỉ thị 16 hơn 15 ngày, vậy tại sao hồ sơ tôi ko đủ điều kiện hưởng trợ cấp. vậy xin bên hỏi đáp giúp trả lời lý do hợp lý. cám ơn.
Các câu hỏi khác
HỎI VỀ TIÊM VACCIN (8/20/2021 2:14:35 PM)
e ở HcM (8/20/2021 2:07:39 PM)
hổ trợ không có việc làm (8/20/2021 1:52:24 PM)
Hỗ Trợ Dịch cho Công Nhân Thất Nghiệp. (8/20/2021 1:44:34 PM)
thắc mắc về việc nhận hổ trợ do anh hưởng dịch bệnh Covid (8/20/2021 1:43:50 PM)
Chuyển câu hỏi:
Đơn vị tiếp nhận:
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng ngành Giao thông
Ban Quản lý Khu du lịch quốc gia Núi Bà Đen
Ban quản trị hệ thống hỏi đáp trực tuyến
Bảo hiểm Xã hội Tây Ninh
BQL các Khu Kinh tế Tây Ninh
BQL Vườn Quốc gia Lò Gò Xa Mát
Bưu điện Tây Ninh
Công an Tỉnh
Cục Hải quan
Cục thi hành án dân sự tỉnh Tây Ninh
Cục Thống kê Tình
Cục Thuế Tỉnh
Đài Phát thanh và Truyền hình
Ngân hàng chính sách xã hội tỉnh
Ngân hàng Nhà nước 1
Ngân hàng Nhà nước tỉnh Tây Ninh
Quản trị hệ thống
Sở Công Thương
Sở Giáo dục và Đào tạo
Sở Giao thông Vận tải
Sở Kế hoạch và Đầu tư
Sở Khoa học Công nghệ
Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
Sở Ngoại vụ
Sở Nội vụ
Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn
Sở Tài chính
Sở Tài nguyên và Môi trường
Sở Thông tin và Truyền thông
Sở Tư pháp
Sở Văn hóa - Thể thao và Du lịch
Sở Xây dựng
Sở Y tế
Thanh tra Tỉnh
Tỉnh đoàn Tây Ninh
Toà án tỉnh Tây Ninh
Trung tâm điều phối câu hỏi
Trung tâm điều phối câu hỏi 1
Trung tâm giám sát, điều hành kinh tế, xã hội
Trung tâm Giáo dục sức khỏe
Trung tâm Xúc tiến Đầu tư - Thương mại và Du lịch
UBND huyện Bến Cầu
UBND huyện Châu Thành
UBND huyện Dương Minh Châu
UBND huyện Gò Dầu
UBND huyện Tân Biên
UBND huyện Tân Châu
UBND Thành Phố Tây Ninh
UBND thị xã Hòa Thành
UBND thị xã Trảng Bàng
VP Đoàn ĐBQH & HĐND
VP UBND Tỉnh
VP UBND tỉnh
>
>>
<<
<
Ghi chú:
Thông tin câu hỏi:
Tiêu đề câu hỏi:
tai sao tho cơ khi làm tư nhân không được hưởng trợ cấp?
Nội dung câu hỏi:
tôi đã làm hồ sơ trực tuyến trên smart. Tây Ninh rồi, mà có người đt cho tôi bảo là nghề này không được duyệt hưởng trợ cấp, chỉ có những nghề như liệt kê trong danh sách của nhà nước mới được hưởng, tôi thấy điều này ko hộp lý, tôi cũng mất việc theo chỉ thị 16 hơn 15 ngày, vậy tại sao hồ sơ tôi ko đủ điều kiện hưởng trợ cấp. vậy xin bên hỏi đáp giúp trả lời lý do hợp lý. cám ơn.
Lý do từ chối:
Trả lời câu hỏi
Nội dung câu hỏi:
tôi đã làm hồ sơ trực tuyến trên smart. Tây Ninh rồi, mà có người đt cho tôi bảo là nghề này không được duyệt hưởng trợ cấp, chỉ có những nghề như liệt kê trong danh sách của nhà nước mới được hưởng, tôi thấy điều này ko hộp lý, tôi cũng mất việc theo chỉ thị 16 hơn 15 ngày, vậy tại sao hồ sơ tôi ko đủ điều kiện hưởng trợ cấp. vậy xin bên hỏi đáp giúp trả lời lý do hợp lý. cám ơn.
Nội dung trả lời:
File đính kèm:
Chuyển trả câu hỏi
Lý do chuyển trả:
Đăng nhập
Tên đăng nhập:
Mật khẩu:
Đổi mật khẩu
Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: