thống kê
Thống kê câu hỏi
Thống kê đánh giá câu trả lời
tìm kiếm
Tài Liệu
Hướng dẫn sử dụng cho người đặt câu hỏi
Quy chế quản lý, vận hành và sử dụng hệ thống Hỏi đáp trực tuyến
đăng nhập
(GMT+7)
Chi tiết câu hỏi
Câu hỏi:
Khi nào thì chợ và siêu thị được phép hoạt động lại???
Người hỏi :
Nguyễn Thanh Tuấn
Số điện thoại:
0976XXX509
Email:
tuan********@gmail.com
Địa chỉ:
9/3 Hoàng Lê Kha-Khu phố 3-Phường 3-TP.Tây Ninh
Ngày hỏi:
20/08/2021 - 11 Giờ 38 phút
Ngày chuyển:
20/08/2021 - 12 Giờ 46 phút
Nội dung câu hỏi:
Em ở khu vực phường 3-Hoàng Lê Kha đã thực hiện quy trình lấy mẫu xét nghiệp tập trung ngày 17/8!!!
Cho e hỏi là khi nào chợ Đất Thánh và Siêu Thị mới đc hoạt động trở lại???
Và khi nào người dân cũng như em đc phép ra ngoài mua thức ăn và thực phẩm???
Cám ơn!!!
Các câu hỏi khác
xin về trợ cấp ảnh hưởng do dịch (8/20/2021 11:37:29 AM)
Tiền trợ cấp cho lao động phổ thông vẫn chưa thấy (8/20/2021 11:32:52 AM)
giao thong van tai (8/20/2021 11:31:31 AM)
di chuyển khác tỉnh (8/20/2021 11:28:28 AM)
câu hỏi về quê (8/20/2021 11:16:41 AM)
Chuyển câu hỏi:
Đơn vị tiếp nhận:
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng ngành Giao thông
Ban Quản lý Khu du lịch quốc gia Núi Bà Đen
Ban quản trị hệ thống hỏi đáp trực tuyến
Bảo hiểm Xã hội Tây Ninh
BQL các Khu Kinh tế Tây Ninh
BQL Vườn Quốc gia Lò Gò Xa Mát
Bưu điện Tây Ninh
Công an Tỉnh
Cục Hải quan
Cục thi hành án dân sự tỉnh Tây Ninh
Cục Thống kê Tình
Cục Thuế Tỉnh
Đài Phát thanh và Truyền hình
Ngân hàng chính sách xã hội tỉnh
Ngân hàng Nhà nước 1
Ngân hàng Nhà nước tỉnh Tây Ninh
Quản trị hệ thống
Sở Công Thương
Sở Giáo dục và Đào tạo
Sở Giao thông Vận tải
Sở Kế hoạch và Đầu tư
Sở Khoa học Công nghệ
Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
Sở Ngoại vụ
Sở Nội vụ
Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn
Sở Tài chính
Sở Tài nguyên và Môi trường
Sở Thông tin và Truyền thông
Sở Tư pháp
Sở Văn hóa - Thể thao và Du lịch
Sở Xây dựng
Sở Y tế
Thanh tra Tỉnh
Tỉnh đoàn Tây Ninh
Toà án tỉnh Tây Ninh
Trung tâm điều phối câu hỏi
Trung tâm điều phối câu hỏi 1
Trung tâm giám sát, điều hành kinh tế, xã hội
Trung tâm Giáo dục sức khỏe
Trung tâm Xúc tiến Đầu tư - Thương mại và Du lịch
UBND huyện Bến Cầu
UBND huyện Châu Thành
UBND huyện Dương Minh Châu
UBND huyện Gò Dầu
UBND huyện Tân Biên
UBND huyện Tân Châu
UBND Thành Phố Tây Ninh
UBND thị xã Hòa Thành
UBND thị xã Trảng Bàng
VP Đoàn ĐBQH & HĐND
VP UBND Tỉnh
VP UBND tỉnh
>
>>
<<
<
Ghi chú:
Thông tin câu hỏi:
Tiêu đề câu hỏi:
Khi nào thì chợ và siêu thị được phép hoạt động lại???
Nội dung câu hỏi:
Em ở khu vực phường 3-Hoàng Lê Kha đã thực hiện quy trình lấy mẫu xét nghiệp tập trung ngày 17/8!!!
Cho e hỏi là khi nào chợ Đất Thánh và Siêu Thị mới đc hoạt động trở lại???
Và khi nào người dân cũng như em đc phép ra ngoài mua thức ăn và thực phẩm???
Cám ơn!!!
Lý do từ chối:
Trả lời câu hỏi
Nội dung câu hỏi:
Em ở khu vực phường 3-Hoàng Lê Kha đã thực hiện quy trình lấy mẫu xét nghiệp tập trung ngày 17/8!!!
Cho e hỏi là khi nào chợ Đất Thánh và Siêu Thị mới đc hoạt động trở lại???
Và khi nào người dân cũng như em đc phép ra ngoài mua thức ăn và thực phẩm???
Cám ơn!!!
Nội dung trả lời:
File đính kèm:
Chuyển trả câu hỏi
Lý do chuyển trả:
Đăng nhập
Tên đăng nhập:
Mật khẩu:
Đổi mật khẩu
Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: