(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: thi công chức chuyên ngành thanh tra
Người hỏi : Vũ Thị Phương     Số điện thoại: 0973103654     Email: haphuong516gmail.com     Địa chỉ:
Ngày hỏi: 10/07/2013 - 08 Giờ 00 phút     Ngày chuyển: 10/07/2013 - 08 Giờ 04 phút
Nội dung câu hỏi:

Cháu vừa tốt nghiệp trường học viện hành chính chuyên ngành thanh tra,cháu muốn hỏi các cô chú anh chị trong tỉnh là tỉnh mình đã tổ chức thi công chức chưa.nếu chưa thì sẽ tổ chức vào thời gian nào ạ.cháu xin cám ơn nhiều.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 10/07/2013 - 08 Giờ 04 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Theo câu hỏi của Vũ Thị Phương. Sở Nội vụ xin trả lời như sau: Trong năm 2013 Sở đã có kế hoạch tổ chức thi tuyển công chức nhưng phải được UBND tỉnh phê duyệt. Khi được UBND phê duyệt kế hoạch tổ chức thi tuyển công chức, Sở sẽ có thông báo trên cổng thông tin của tỉnh tayninh.gov.vn, sonoivu.tayninh.gov.vn và Báo, Đài truyền hình của tỉnh Tây Ninh.Bạn Vũ Thị Phương theo dõi những kênh thông tin trên để biết thông tin một cách chính xác.Trân Trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: thi công chức chuyên ngành thanh tra
 Nội dung câu hỏi:

Cháu vừa tốt nghiệp trường học viện hành chính chuyên ngành thanh tra,cháu muốn hỏi các cô chú anh chị trong tỉnh là tỉnh mình đã tổ chức thi công chức chưa.nếu chưa thì sẽ tổ chức vào thời gian nào ạ.cháu xin cám ơn nhiều.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Cháu vừa tốt nghiệp trường học viện hành chính chuyên ngành thanh tra,cháu muốn hỏi các cô chú anh chị trong tỉnh là tỉnh mình đã tổ chức thi công chức chưa.nếu chưa thì sẽ tổ chức vào thời gian nào ạ.cháu xin cám ơn nhiều.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: