thống kê
Thống kê câu hỏi
Thống kê đánh giá câu trả lời
tìm kiếm
Tài Liệu
Hướng dẫn sử dụng cho người đặt câu hỏi
Quy chế quản lý, vận hành và sử dụng hệ thống Hỏi đáp trực tuyến
đăng nhập
(GMT+7)
Danh Sách Câu Hỏi:
Label
Chọn số câu hỏi hiển thị:
10
15
20
30
40
50
60
70
80
90
100
STT
Tiêu đề
Thời gian hỏi
Đơn vị trả lời
7943
True
QUI ĐỊNH VỀ HỌC PHÍ HỌC TIẾNG ANH VỚI NGƯỜI NƯỚC NGOÀI
1
QUI ĐỊNH VỀ HỌC PHÍ HỌC TIẾNG ANH VỚI NGƯỜI NƯỚC NGOÀI
11/12/2020 - 09 Giờ 54 phút
Sở Giáo dục và Đào tạo
7923
True
Gửi UBND tỉnh Tây Ninh
2
Gửi UBND tỉnh Tây Ninh
30/11/2020 - 11 Giờ 21 phút
Sở Giáo dục và Đào tạo
7874
True
Học liên thông ĐH
3
Học liên thông ĐH
01/11/2020 - 19 Giờ 09 phút
Sở Giáo dục và Đào tạo
7868
True
Trường TTPT Nguyễn Bỉnh Khiêm TP Tây Ninh tổ chức dạy học sai qui định thời gian học
4
Trường TTPT Nguyễn Bỉnh Khiêm TP Tây Ninh tổ chức dạy học sai qui định thời gian học
29/10/2020 - 19 Giờ 11 phút
Sở Giáo dục và Đào tạo
7865
True
Xin nhập học lớp 10 tại trường Huỳnh Thúc Kháng - Bến Cầu và cái kết bất ngờ!
5
Xin nhập học lớp 10 tại trường Huỳnh Thúc Kháng - Bến Cầu và cái kết bất ngờ!
28/10/2020 - 11 Giờ 02 phút
Sở Giáo dục và Đào tạo, UBND huyện Bến Cầu
7858
True
Về giấy phép nghỉ bệnh.
6
Về giấy phép nghỉ bệnh.
24/10/2020 - 08 Giờ 23 phút
Sở Giáo dục và Đào tạo
7834
True
hỏi về chuyển ngạch viên chức y tế trong trường THPT
7
hỏi về chuyển ngạch viên chức y tế trong trường THPT
12/10/2020 - 10 Giờ 11 phút
Sở Giáo dục và Đào tạo
7806
True
Xin hỏi hiện tại các Trung tâm giáo dục thường xuyên trong tỉnh Tây Ninh có mở lớp dạy bổ túc văn hoá lớp 9 không ạ, xin chân thành cảm ơn
8
Xin hỏi hiện tại các Trung tâm giáo dục thường xuyên trong tỉnh Tây Ninh có mở lớp dạy bổ túc văn hoá lớp 9 không ạ, xin chân thành cảm ơn
17/09/2020 - 17 Giờ 46 phút
Sở Giáo dục và Đào tạo
7725
True
XIN CẤP GIẤY CHỨNG NHẬN XÉT TUYỂN, TRÙNG TUYỂN LỚP 10 HỆ NGOẠI CÔNG LẬP
9
XIN CẤP GIẤY CHỨNG NHẬN XÉT TUYỂN, TRÙNG TUYỂN LỚP 10 HỆ NGOẠI CÔNG LẬP
14/08/2020 - 14 Giờ 34 phút
Sở Giáo dục và Đào tạo
7687
True
tôi mất bằng tốt nghiệp THPT, hỏi hồ sơ gửi sở GDDT xin xác nhận lại?
10
tôi mất bằng tốt nghiệp THPT, hỏi hồ sơ gửi sở GDDT xin xác nhận lại?
16/07/2020 - 15 Giờ 54 phút
Sở Giáo dục và Đào tạo
1
2
3
Tiếp
Cuối
Đăng nhập
Tên đăng nhập:
Mật khẩu:
Đổi mật khẩu
Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: