(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Nộp hồ sơ xin việc làm
Người hỏi : Nguyễn Thị Phương Hiếu     Số điện thoại: 0936 846 534- 016777     Email: phuonghieu.bds92@gmail.com     Địa chỉ: ấp An Thới, xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh
Ngày hỏi: 25/10/2014 - 21 Giờ 08 phút     Ngày chuyển: 27/10/2014 - 09 Giờ 07 phút

Nội dung câu hỏi:

Chào anh chị Phòng Tài Nguyên Và Môi Trường tỉnh Tây Ninh

Em tên Hiếu, học ngành Quản lý đất đai  trường ĐH Nông Lâm ( hệ đại học) ,em vừa tốt nghiệp với bằng loại khá và em mong muốn được  vào làm trong nhà nước đặc biệt là ở quê nhà. Cho em hỏi Trảng Bàng có tuyển thêm công chức không ạ? em phải nộp hồ sơ ở đâu ạ?

Em cám ơn anh chị

Chúc anh chị cuối tuần vui vẻ bên gia đình và bạn bè.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Trảng Bàng     
Thời gian trả lời: 03/11/2014 - 08 Giờ 51 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Chào bạn!
Trước tiên hoan nghênh tinh thần muốn về Trảng Bàng làm việc để đóng góp cho quê hương. Xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:

1. Việc thi tuyển công chức từ cấp huyện trở lên do Sở Nội vụ tổ chức tập trung toàn tỉnh. Và có tiến hành thông báo công khai ,rộng rãi trên trang thông tin điện tử của Sở Nội vụ về nhu cầu tuyển dụng từng ngành cũng như vị trí, cơ quan cần tuyển . Bạn có thể xem để biết đăng ký tham gia thi tuyển vào các vị trí phù hợp ( bạn nên liên hệ Sở Nội vụ để biết thêm thông tin).

2. Hiện nay, nhu cầu về nhân lực lĩnh vực quản lý đất đai của huyện là không còn. Tuy nhiên, bạn nên đến phòng Nội vụ huyện liên hệ, nộp hồ sơ để khi có nhu cầu huyện sẽ liên hệ với bạn.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Nộp hồ sơ xin việc làm
 Nội dung câu hỏi:

Chào anh chị Phòng Tài Nguyên Và Môi Trường tỉnh Tây Ninh

Em tên Hiếu, học ngành Quản lý đất đai  trường ĐH Nông Lâm ( hệ đại học) ,em vừa tốt nghiệp với bằng loại khá và em mong muốn được  vào làm trong nhà nước đặc biệt là ở quê nhà. Cho em hỏi Trảng Bàng có tuyển thêm công chức không ạ? em phải nộp hồ sơ ở đâu ạ?

Em cám ơn anh chị

Chúc anh chị cuối tuần vui vẻ bên gia đình và bạn bè.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Chào anh chị Phòng Tài Nguyên Và Môi Trường tỉnh Tây Ninh

Em tên Hiếu, học ngành Quản lý đất đai  trường ĐH Nông Lâm ( hệ đại học) ,em vừa tốt nghiệp với bằng loại khá và em mong muốn được  vào làm trong nhà nước đặc biệt là ở quê nhà. Cho em hỏi Trảng Bàng có tuyển thêm công chức không ạ? em phải nộp hồ sơ ở đâu ạ?

Em cám ơn anh chị

Chúc anh chị cuối tuần vui vẻ bên gia đình và bạn bè.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: